’వెన్నెల’ కిశోర్‌ హీరోగా నటిస్తున్న సినిమా ‘చారి 111’. టీజీ కీర్తి కుమార్‌ దర్శకుడు. సుమంత్‌ హీరోగా ‘మళ్ళీ మొదలైంది’ వంటి ఫీల్‌ గుడ్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌ తీసిన తర్వాత ఆయన దర్శకత్వం వహిస్తున్న చిత్రమిది. బర్కత్‌ స్టూడియోస్‌ పతాకంపై అదితి సోనీ నిర్మిస్తున్నారు. ఇందులో సంయుక్తా విశ్వనాథన్‌ కథానాయిక. మురళీ శర్మ ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తున్నారు. మార్చి 1న థియేటర్లలో చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తున్నట్లు నిర్మాత వెల్లడిరచారు
’చారి 111’ రిలీజ్‌ డేట్‌ పోస్టర్‌ ఇంట్రెస్టింగ్‌గా, ప్రేక్షకుల్లో క్యూసియాసిటీ కలిగించే విధంగా డిజైన్‌ చేశారు. థియేటర్లలోకి గూఢచారిగా ప్రేక్షకుల్ని నవ్వించడానికి ‘వెన్నెల’ కిశోర్‌ వస్తున్నట్లు ఉంది. ఈ జనరేషన్‌ కమెడియన్లలో తనకంటూ సపరేట్‌ కామెడీ స్టైల్‌ క్రియేట్‌ చేసుకున్న ఆయన… ఈ సినిమాలో ఏ విధంగా నవ్విస్తారో థియేటర్లలో చూడాలి.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *